Tài khoản
Hỗ trợ trực tuyến

Hotline 0909 949 119
Thứ 2 - Thứ 7 (8H-17H00)


Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-FC/UPC

Dây nhảy quang Single-mode FC/UPC-FC/UPC

Mã sản phẩm: Dây nhảy quang

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét

70.000

Tình trạng sản phẩm: Hết hàng


Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét, dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
 
     

 





CHÚNG TÔI CAM KẾT

  • Sản phẩm, hàng hóa chính hãng đa dạng phong phú.
  • Luôn luôn giá rẻ & khuyến mại không ngừng.
  • Dịch vụ chăm sóc khách hàng uy tín.


CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG TIÊN TIẾN

Trụ sở chính: Số 1/75, ĐL Bình Dương, Kp.HL2, P.Thuận Giao, Thuận An BD

CHI NHÁNH 1 : Ngã 3 Lăng Xi, Tân Định, Bến Cát, BD

CHI NHÁNH 2 : Quốc lộ 14 - xã Tiến Thành - thị xã Đồng Xoài, BP

CHI NHÁNH 3 : 433 Phạm Văn Đồng, Hiệp Hòa, Hiệp Tân, Hoà Thành, TN

CHI NHÁNH 4 : Số 15/7 Trương vĩnh ký, Tp Mỹ Tho, Tiền Giang

CHI NHÁNH 5 : 303, CMT8, P Hoa Lư, Tp Pleiku, T Gia Lai

Tell: 0909.949.119 - 0274.3717 677 - 3 717 678

MST: 3701751024

Mail: vienthongtientien@gmail.com

Mail: sale.vienthongtientien@gmail.com

Nhận thanh toán qua:

Nhận thanh toán qua

Thống kê truy cập

  • Đang truy cập: 179
  • Máy chủ tìm kiếm: 7
  • Khách viếng thăm: 172
  • Hôm nay: 3,182
  • Tháng hiện tại: 73,638
  • Tổng lượt truy cập: 798,747

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây